Cwg 2022 இந்தியா முழு அட்டவணை நாள் 7 ஆகஸ்ட் 4 காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டிகள் முடிவுகள் பதக்க எண்ணிக்கை குத்துச்சண்டை ஸ்குவாஷ் ஹாக்கி தடகள பர்மிங்காம்

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஆகஸ்ட் 04, 2022, 07:00 IST

முரளி ஸ்ரீசங்கர் (AFP புகைப்படம்)

முரளி ஸ்ரீசங்கர் (AFP புகைப்படம்)

CWG 2022 இந்தியா நாள் 7 முழு அட்டவணை ஆகஸ்ட் 4: பர்மிங்காமில் நடந்து வரும் காமன்வெல்த் விளையாட்டு 2022ன் ஏழாவது நாளில் இந்தியக் குழு பங்கேற்கும் நிகழ்வுகளின் முழுமையான பட்டியலை இங்கே பார்க்கவும்.

CWG 2022க்கான இந்திய நாள் 7 முழு அட்டவணை: இந்திய பளுதூக்குதல் குழு புதன்கிழமை மூன்று தங்கப் பதக்கங்கள் உட்பட மொத்தம் பத்து பதக்கங்களை வென்றதன் மூலம் விளையாட்டுப் போட்டியில் தங்கள் அற்புதமான பிரச்சாரத்தை முடித்தவுடன், இப்போது கவனம் மற்ற நிகழ்வுகளில் திரும்பியுள்ளது, குறிப்பாக பதக்கத்தை உறுதி செய்வதற்காக நான்கு குத்துச்சண்டை வீரர்களுடன் குத்துச்சண்டை, பதக்கங்களை சேர்த்தது நிது கங்காஸ். , நிகத் ஜரீன், ஹுசாமுதீன் முகமது 6வது நாளில் உறுதி செய்யப்பட்டனர். தங்கப் பதக்கம் நம்பிக்கையாளர் முரளி ஸ்ரீசங்கர் ஆண்களுக்கான நீளம் தாண்டுதலின் இறுதிப் போட்டியில் களமிறங்க, சரிதா சிங் மற்றும் மஞ்சு பாலா ஆகியோர் பெண்களுக்கான சுத்தியல் எறிதலில் இறுதிப் போட்டிக்கு போட்டியிடுவார்கள்.

CWG 2022 – முழு கவரேஜ் | ஆழமான | இந்தியாவின் கவனம் | ஃபீல்டுக்கு வெளியே | புகைப்படங்களில் | பதக்க எண்ணிக்கை

டேபிள் டென்னிஸ் ஆண்கள், பெண்கள் மற்றும் கலப்பு குழு நிகழ்வுகளும் இந்திய ஆர்வத்துடன் தொடங்குகின்றன, இதில் சத்தியன் ஞானசேகரன், ஷரத் கமல் அச்சந்தா, மற்றும் மனிகா பத்ரா ஆகியோர் களத்தில் உள்ளனர். ஸ்குவாஷ் மற்றும் பாரா டேபிள் டென்னிஸின் ஆரம்ப சுற்றுகள் ஆகஸ்ட் 4 ஆம் தேதியும், மிருதுல் போர்கோஹைன் ஆடவர் ஒற்றையர் லான் பவுல்ஸில் இடம்பெறும். இந்திய ஆடவர் ஹாக்கி அணி வேல்ஸை எதிர்கொள்கிறது, அதே நேரத்தில் பாவ்லீன் கவுர் அதிரடி ரிதம் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸில் விளையாடுவார். ஷட்லர் அணி தங்கத்தை தவறவிட்ட ஏமாற்றத்தை ஒதுக்கி வைப்பார், ஏனெனில் அவர்கள் நாளை முதல் தங்கள் ஒற்றையர் மற்றும் இரட்டையர் பிரச்சாரங்களைத் தொடங்குவார்கள்.

ஆகஸ்ட் 3 அன்று CWG 2022 இல் நடைபெறும் இந்திய நிகழ்வுகளின் முழு அட்டவணை இதோ (அனைத்து நேரங்களும் IST இல் உள்ளன)

*தகுதிக்கு உட்பட்டதைக் குறிக்கிறது

தடகள

  • மதியம் 2:30 மணி – பெண்களுக்கான ஹேமர் த்ரோ தகுதிச் சுற்று குரூப் ஏ – சரிதா ரோமித் சிங், மஞ்சு பாலா
  • பிற்பகல் 3:03 – பெண்களுக்கான 200 மீ சுற்று 1 ஹீட் 2 – ஹிமா தாஸ்
  • 12:12 AM (வெள்ளிக்கிழமை) – ஆண்களுக்கான நீளம் தாண்டுதல் இறுதிப் போட்டிகள் – முரளி ஸ்ரீசங்கர், முஹம்மது அனீஸ் யாஹியா

பூப்பந்து

  • பிற்பகல் 3:00 – பெண்கள் ஒற்றையர் சுற்று 32 – பிவி சிந்து Vs பாத்திமத் நபாஹா (மாலத்தீவுகள்)
  • மாலை 4:00 மணி – 32 ஆண்கள் ஒற்றையர் சுற்று – கிடாம்பி ஸ்ரீகாந்த் Vs டேனியல் வனாகலியா (உகாண்டா)
  • மாலை 4:00 மணி – கலப்பு இரட்டையர் சுற்று 32 – பி.சுமீத் ரெட்டி/அஷ்வினி பொன்னப்பா Vs இங்கிலாந்து
  • இரவு 10:00 மணி – பெண்கள் ஒற்றையர் சுற்று 32 – அகர்ஷி காஷ்யப் Vs மஹூர் ஷாஜாத் (பாகிஸ்தான்)
  • பிற்பகல் 11:00- ஆண்கள் ஒற்றையர் சுற்று 32 – லக்ஷ்யா சென் Vs வெர்னான் ஸ்மீட் (செயின்ட் ஹெலினா)

குத்துச்சண்டை

  • மாலை 4:45 – 48 கிலோவுக்கு மேல் – 51 கிலோ காலிறுதி – அமித் பங்கால் Vs லெனான் முல்லிகன் (ஸ்காட்லாந்து)
  • மாலை 6:15 – 67 கிலோவுக்கு மேல் – 60 கிலோ காலிறுதி – ஜெய்ஸ்மின் லம்போரியா Vs ட்ராய் கார்டன் (நியூசிலாந்து)
  • இரவு 8:00 மணி – 92 கிலோவுக்கு மேல் காலிறுதி – சாகர் அஹ்லாவத் Vs கெடி எவன்ஸ் ஆக்னஸ் (சீஷெல்ஸ்)
  • காலை 12:30 (வெள்ளிக்கிழமை) – 63.5 கிலோவுக்கு மேல் – 67 கிலோ காலிறுதி – ரோஹித் டோகாஸ் Vs சேவியர் இகினோஃபோ (நியூ)

ரித்மிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்

  • மாலை 4:30 மணி முதல் – தனிநபர் தகுதி துணைப் பிரிவு 1 – பாவ்லீன் கவுர்

ஹாக்கி

  • மாலை 6:30 மணி – ஆண்கள் பூல் பி – இந்தியா Vs வேல்ஸ்

புல்வெளி கிண்ணங்கள்

  • மாலை 4:00- ஆண்கள் ஒற்றையர் – மிருதுல் போர்கோஹைன் Vs ராஸ் டேவிஸ் (ஜெர்சி)

ஸ்குவாஷ்

  • மாலை 5:30 – பெண்கள் இரட்டையர் சுற்று 32 – சுனைனா சாரா குருவில்லா/அனாஹத் சிங் Vs இலங்கை
  • மாலை 6:00 மணி – ஆண்கள் இரட்டையர் சுற்று 32 – செந்தில்குமார் வேலவன்/அபய் சிங் Vs பிரிட்டிஷ் விர்ஜின் தீவுகள்
  • மாலை 7:00 மணி – கலப்பு இரட்டையர் சுற்று 16 – தீபிகா பல்லிகல்/சௌரவ் கோசல் Vs Tbd
  • பிற்பகல் 11:00 – கலப்பு இரட்டையர் சுற்று 16 – ஜோஷனா சின்னப்பா/ஹரிந்தர் பால் சிங் சந்து Vs ஆஸ்திரேலியா
  • காலை 12:30 (வெள்ளிக்கிழமை) – பெண்கள் இரட்டையர் சுற்று 16 – ஜோஷனா சின்னப்பா/தீபிகா பல்லிகல் Vs TBD

டேபிள் டென்னிஸ்

  • பிற்பகல் 2:00 மணி முதல் – கலப்பு இரட்டையர் சுற்று 64 – சனில் ஷெட்டி/ரீத் டென்னிசன் Vs மலேசியா
  • மதியம் 2:00 மணி முதல் – கலப்பு இரட்டையர் சுற்று 32 – சத்தியன் ஞானசேகரன்/மணிகா பத்ரா Vs TBD
  • மதியம் 2:00 மணி முதல் – கலப்பு இரட்டையர் சுற்று 32 – அச்சந்த ஷரத் கமல்/ஸ்ரீஜா அகுலா Vs TBD
  • இரவு 8:30 மணி முதல் – பெண்கள் ஒற்றையர் சுற்று 32 – ரீத் டென்னிசன் Vs TBD
  • இரவு 8:30 மணி முதல் – பெண்கள் ஒற்றையர் சுற்று 32 – ஸ்ரீஜா அகுலா Vs TBD
  • இரவு 8:30 மணி முதல் – பெண்கள் ஒற்றையர் சுற்று 32 – மணிகா பத்ரா Vs TBD
  • இரவு 8:30 மணி முதல் – 32 ஆண்களுக்கான இரட்டையர் சுற்று – ஹர்மீத் தேசாய்/சனில் ஷெட்டி Vs சைப்ரஸ்
  • இரவு 8:30 மணி முதல் – 32 ஆண்களுக்கான இரட்டையர் சுற்று – சரத் கமல்/சத்தியன் ஞானசேகரன் Vs கயானா

பாரா டேபிள் டென்னிஸ்

  • பிற்பகல் 3:45- பெண்கள் ஒற்றையர் வகுப்புகள் 3 – 5 குழு 1 – பவானி ஹஸ்முக்பாய் படேல் Vs அகானிசி லது (பிஜி)
  • பிற்பகல் 3:45 – பெண்கள் ஒற்றையர் வகுப்புகள் 6 – 10 குழு 1 – பேபி சஹானா ரவி Vs கியான் யாங் (ஆஸ்திரேலியா)
  • மாலை 4:20 – பெண்கள் ஒற்றையர் வகுப்புகள் 3 – 5 குரூப் 2 – சோனல்பென் மனுபாய் படேல் Vs சினெனி ஒபியோரா (நைஜீரியா)
  • மாலை 5:30 மணி – ஆண்கள் ஒற்றையர் வகுப்புகள் 3 – 5 குழு 2 – ராஜ் அரவிந்தன் அழகர் Vs டான் புல்லன் (இங்கிலாந்து)

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய செய்திகள் மற்றும் பிரேக்கிங் நியூஸ் இங்கே

Leave a Comment

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: